| Hæð: | 2 fet 3 í / 68 cm |
|---|---|
| Brjóst mitti Mjaðmir Stærð: | 34 - 21 - 33 cm |
| Fótlengd: | 8 cm |
| Dýpt leggöngum: | 17 cm |
| Anal dýpt: | 15 cm |
| Nettóþyngd: | 2,5 kg |
| Þyngd pakka: | 3,4 kg |
| Pakkningastærð: | 68*22*18 cm |



68 cm minnsta kynlífsdúkkan hennar Elaine er mest selda kynlífsstelpudúkkan okkar. Heillandi einkenni hennar eru krúttlega andlitið og lítil kringlótt brjóst. Fyrir myndatökuna þína, við fundum hana á matvörubúðinni. Aftur á móti, við getum séð að stelpan með mjög lítill og ljós, vega aðeins 3. 75 kg. Vinsamlegast hafðu í huga að þessi lítill dúkka er úr hitaþjálu teygju (TPE) og ekki sílikon.
Annar kostur við litla stærð lifandi dúkkunnar er að hún er á sanngjörnu verði. Sama hvert þú lítur, skorað verður á þig að fá þessa kynlífsdúkku á viðráðanlegu verði. Bættu þessari dúkku einfaldlega í körfuna þína núna og við bjóðum upp á ókeypis afhendingu.
Sem og tpe kynlífsleikfang, frúin gerir líka frábært skrautverk. Háþróaður anime elskhugi, þú getur prófað að kaupa anime tísku og klæða hana sem fallega litla prinsessu.
Hver dúkka sem við seljum er listaverk. Ef þú ert til í að kaupa einn, vinsamlegast elskið hana og sýnið umhyggju fyrir henni og notið hana með viðeigandi umönnun. Hreinsaðu líkama hennar tafarlaust, notaðu síðan þurrduft til að halda líkamanum þurrum og viðhalda stúlkunni í þurru umhverfi sem hún er notuð í notkun.
Ef þú heimtar smækkaða samfararbrúðu í annarri stærð, þú munt sjá viðeigandi vörur okkar sem mælt er með í versluninni okkar. Þú getur fundið úrval af litlu kynlífsdúkkum hér. Þetta felur í sér flatbrjóst kynlífsdúkkur og aðra flokka. Við munum alltaf koma til móts við þarfir viðskiptavina okkar og tryggja að við bætum raunhæfari smáhlutum í vefverslunina okkar.






















