| Hæð: | 2 fet 3 í / 68 cm |
|---|---|
| Brjóst mitti Mjaðmir Stærð: | 28 - 18 - 27 cm |
| Fótlengd: | 8 cm |
| Dýpt leggöngum: | 17 cm |
| Anal dýpt: | 15 cm |
| Nettóþyngd: | 2,5 kg |
| Þyngd pakka: | 3,4 kg |
| Pakkningastærð: | 68*22*18 cm |




Sérstakur sjarmi Phyllis’ 68cm teiknimynd lítil kynþokkafull dúkka er byggð á stórum augum hennar, sem, eins og heroine Everyman, Líttu yndislega út með því að nota ýkt hlutföll og löng augnhár.
Raunverulegur maður sem getur uppfyllt kynferðislegar þarfir hennar og látið hana skilja hvað hún hefur vantað öll þessi ár. Phyllis vildi vera helvíti. Hún vill láta reka aftur og aftur og hún vill það núna, Ert þú rétti maðurinn fyrir starfið? Ertu fær um að fullnægja þörfum Phyllis? Hún mun þóknast þér með henni heitu kisa konunnar og ef þér líkar, vilji hennar í endaþarmi. She’s ready to play with you every night.








































